• 917

Hægt er að ná í alla starfsmenn í gegnum skiptiborð í síma 4805600

 

Beinar fyrirspurnir er hægt að senda á neðangreinda starfsmenn.

 

Arnar Bjarni Eiríksson, framkvæmdastjóri

arnar@landstolpi.is – beinn sími: 480-5604

 

Auður O. Arnarsdóttir, akstursstýring

audur@landstolpi.is – beinn sími: 480-5615

 

Berglind Bjarnadóttir, bókhald og fjármálastjórn

berglind@landstolpi.is – beinn sími: 480-5606

 

Eiríkur Arnarsson, sölufulltrúi

eirikur@landstolpi.is – beinn sími: 480-5609

 

Ellen Bachmann Lúðvíksdóttir, bókhald

ellen@landstolpi.is – beinn sími: 480-5612

 

Elsa Ingjaldsdóttir, gæðastjóri

elsa@landstolpi.is – beinn sími: 480-5602

 

Hörður Ársæll Sigmundsson, þjónusta – vélar

hordur@landstolpi.is – beinn sími: 480-5600

 

Karen Kristjana Ernstsdóttir, mannvirkjasvið

karen@landstolpi.is – beinn sími: 480-5600

 

Kristjana Jónsdóttir, verslunarstjóri á Egilsstöðum

kristjana@landstolpi.is – beinn sími: 471-1901

 

Margrét Hrund Arnarsdóttir, innkaupa- og verslunarstjóri

margrethrund@landstolpi.is – beinn sími: 480-5600

 

Rúnar Skarphéðinsson, sölustjóri búrekstrardeildar – almannatengsl

runar@landstolpi.is – beinn sími: 480-5603

 

Sævar Örn Gíslason, sölustjóri mannvirkja- og fóðursviðs

saevar@landstolpi.is – beinn sími: 480-5605

 

Vilmundur Jónsson, þjónustufulltrúi tækja- og búnaðar

vilmundur@landstolpi.is – beinn sími: 480-5608